SHOCK SHOCK !!! UP TO DA VILLAGE DVD da aka yarda DAGA VANELEN DANK FÜR

> Dandalin > Binciken, Shawarwari, Kisa da Buƙatun > SHOCK SHOCK !!! UP TO DA VILLAGE DVD da aka yarda DAGA VANELEN DANK FÜR

BARKANMU DA DANDALIN ALMANCAX. ZAKU IYA SAMU DUK BAYANIN DA KUKE NEMAN GAME DA JAMANI DA HARSHEN JUSMAN A CIKIN DANDALIN MU.

MAHAIFINA by BEN Holiday ANNE ALONGSIDE GELDİM VILLAGE WANNAN WANNAN SİTWN careerZD aiki na YYARARLANIY daga NAZARI NA BEKLİYORUM SOSAI FAYDANALNIY Ina kokarin VISA CROSS QUERIES Mun SAMU DAGA WANNAN WATA CIKIN INAZZ I got I by I anfani I DVD Ba zan iya olein KASAN KASAN NAN BA AMMA I EDR A YAU NE zan samo shi COOKER tşk SOSAI mamaki amma KADA KAI MATSALA DVD Yi ba gudu cinya Na kasance a PROGRAM mai jigilar kaya INA BUQATAR ABIN DA ANA BATUN ACAB BEN SATI INA TAFIYA I BACTERIA Bi way I YI DUK DA KATSINA KODA KYAUTA aiki sosai Tþkler Emeğinize ELİNİZE KIWON LAFIYA koda zaku ci gaba KASADA KASANCEWA KASAN LAZIMSUNA KU KASAN KASAN KUNA BUKATAR SAURARA KUNA KYAU

Turkerefe
    Mahalarta

Evet bende şansımı denemek amacıyla sipariş vermiştim ama, bugün elime ulaştı allah razı olsun teşekkürler almancax… clap:) alkis:) yuppi:) dankeschön.

Bayan saka DVD, lokacin da ka danna duba fayiloli a cikin taga wanda ya bayyana, kuna cikin DVD ɗin. Akwai babban fayil na play na atomatik, autoruns 2, 1 icon mai suna fayiloli a cikin DVD, kuma lokacin da kuka danna farkon fayil ɗin autorun ƙarƙashin autoplay, shafin DVD ɗin zai buɗe. Sannan zaku iya fara karatunku ta hanyar faɗar gabatarwa Af, a bayyane yake daga kowane bangare cewa DVD samfur ne na babban ƙoƙari.

MuhaAYAeM
    Mahalarta

A yadda aka saba, allon maraba ya kamata ya zo da zaran ka saka DVD, tabbas saitunan kwamfutarka suma suna da mahimmanci, idan ba a kunna fasalin da aka fara amfani da shi ba, dole ne ka sarrafa fayil ɗin autorun.exe da DVD da hannu.

DVD'sinde problem olan tüm arkadaşlara yeniden DVD gönderimini ücretsiz olarak yapıyoruz (kargo ücreti dahi yok), sorun olanlar lütfen lamba@almancax.com mail adresine yazsınlar, elimizden gelen her şeyi yapacağımızdan emin olunuz.

Nuna amsoshi 2 - 1 zuwa 2 (jimlar 2)
  • Don ba da amsa ga wannan batu dole ne a shiga.