Dandalin Jamus da Jamus

Kuna iya sha'awar

Shin kun karanta bayanin kwanakin Jamus?

Shin kun karanta bayanin kwanakin Jamus?

Tunanin lokaci na asali kamar kwanaki, watanni da yanayi a cikin Jamusanci suna daga cikin mahimman batutuwan da kowa ya kamata ya koyi Jamusanci sosai. Kuna iya koyan kwanakin Jamus a cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar karanta cikakken bayanin da muka tanadar game da kwanakin Jamus. Danna don karanta darasi mai taken kwanakin Jamus: Bayanin batun kwanakin Jamus

Ba zai yiwu ba tare da koyon lokutan Jamus ba

Ba zai yiwu ba tare da koyon lokutan Jamus ba

Tunda agogon Jamus abu ne da ake yawan amfani da shi a rayuwar yau da kullun, dole ne a koya su da kyau. Kuna iya koyan agogon Jamusanci cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar nazarin kwas ɗinmu mai taken agogon Jamusanci, inda aka yi bayani dalla-dalla dalla-dalla abubuwan da suka dace kamar sa'o'i kwata, rabin sa'o'i da cikakkun sa'o'i. Danna don koyon agogon Jamus a cikin ɗan gajeren lokaci: Bayanin agogon Jamus

Koyi watannin Jamus da lokutan Jamus daki-daki

Koyi watannin Jamus da lokutan Jamus daki-daki

Mun shirya muku cikakken bayani game da watannin Jamus da lokutan Jamus har zuwa yau. Danna don karanta darasinmu mai taken watannin Jamus da lokutan Jamusawa: watannin Jamus da lokutan Jamus

Samun saurin gabatarwa ga Jamusanci ta koyon haruffan Jamusanci

Samun saurin gabatarwa ga Jamusanci ta koyon haruffan Jamusanci

Shin kun karanta darasinmu mai taken haruffan Jamusanci, inda zaku koyi bayanai masu ban mamaki game da haruffan Jamusanci kuma ku fara koyon Jamusanci? Danna don karanta cikakken bayani game da haruffan Jamusanci: bayanin haruffan Jamusanci.

Kalmomin Jamus - koyon ɗaruruwan kalmomi tare da dannawa ɗaya kawai

Kalmomin Jamus - koyon ɗaruruwan kalmomi tare da dannawa ɗaya kawai

Kuna so ku koya kuma ku haddace kalmomin Jamusanci da aka fi amfani da su a rayuwar yau da kullun cikin ɗan gajeren lokaci? Kuna iya koyon ɗaruruwan kalmomi cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar nazarin darasin kalmomin Jamusanci. Danna don nazarin darasin kalmomin Jamusanci: kalmomin Jamusanci

Koyi jumlar gabatarwar kai da Jamusanci cikin sauri

Koyi jumlar gabatarwar kai da Jamusanci cikin sauri

Idan kana son koyon harsunan Jamusanci waɗanda ake yawan amfani da su a cikin rayuwar yau da kullun, kamar saduwa, gaisuwa, da gabatar da kanka, cikin sauri, muna ba ka shawarar ka yi nazarin kwas ɗinmu mai take jimlolin gabatarwar kai na Jamusanci. Danna don karanta darasinmu mai suna Jumlolin gabatarwar kai na Jamusanci: Jumlolin gabatarwar kai na Jamusanci

Launuka a cikin Jamusanci, babban bayani game da batun

Launuka a cikin Jamusanci, babban bayani game da batun

Mun yi bayanin launuka na Jamus dalla-dalla kuma tare da bayani. Muna ba da shawarar cewa ku yi nazarin kwas ɗin mu mai suna Jamus Launuka don koyan sunayen launukan Jamusanci tare da jimlolin misali da yawa. Danna don karanta darasinmu mai suna Jamus launuka: Bayanin batutuwan launuka na Jamus

Koyan lambobin Jamusanci bai taɓa yin sauƙi ba

Koyan lambobin Jamusanci bai taɓa yin sauƙi ba

Kuna iya koyan lambobin Jamus cikin sauƙi daga 1 zuwa miliyoyi ta hanyar nazarin kwas ɗin lambobi na Jamus wanda ƙungiyar almancax.com ta shirya. Cikakken bayani kuma mai sauƙin fahimta yana samun goyan bayan misalai da yawa, kuma kwas ce da duk wanda ke son koyon Jamusanci zai iya amfana da shi. Danna don koyan lambobin Jamus: bayanin lambobi na Jamus