Yadda ake koyarwa a Jamus

> Dandalin > Kasuwanci da Rayuwar Aiki a Jamus > Yadda ake koyarwa a Jamus

BARKANMU DA DANDALIN ALMANCAX. ZAKU IYA SAMU DUK BAYANIN DA KUKE NEMAN GAME DA JAMANI DA HARSHEN JUSMAN A CIKIN DANDALIN MU.
    ozzzyj
    Mahalarta

Merhabalar, su an aile birleşimi vizesi bekleyen biri olarak aranızda bilgi sahibi olan biri varsa diye sormak istedim, Devlette 7.5 yıldır İngilizce Öğretmeniyim ama istifamı verecegim Almanya’ya geldigimde.. daha once biraz arastırmakla beraber tam bir bilgi bulamadım, biraz da kafam karıstı acıkcası…
    Almanya’da özel okulda veya kurumda ingilizce öğretmenlik yapmam icin ne yapmam lazım? Sadece diploma denkliği ile oluyor mu? Yada benim alanım icin bu dalda diploma denkliği oluyor mu? Bilenler yardım edebilirse cok sevinirim🙏🏻 Çok çok tesekkürler hepinize  alkis:)

fuk_xnumx
    Mahalarta

Muddin na fahimci jami'in da jami'in zai zo Jamus ya bar tunani mai zurfi game da shi, ina tsammanin,

ozzzyj
    Mahalarta

Muddin na fahimci jami'in da jami'in zai zo Jamus ya bar tunani mai zurfi game da shi, ina tsammanin,

Dole ne in yi murabus saboda haɗuwa ta iyali ne

yenicerixnumx
    Mahalarta

Dole ne in yi murabus saboda haɗuwa ta iyali ne

Suna amfani da hanya dabam dabam don koyarwa a nan. Don wannan, ina ba da shawara cewa ku fara samun bayanai game da anerkennung kafin ku zo nan.
    https://www.anerkennung-in-deutschland.de/html/de/

Wannan shafin ne. Kuna iya magana da Turanci. Samo bayanan wayar ac da aiki tare da difloma da wuri-wuri. Sannan zaku iya aiki duk inda kuke so.

Nuna amsoshi 3 - 1 zuwa 3 (jimlar 3)
  • Don ba da amsa ga wannan batu dole ne a shiga.