Nasihun Koyar da Jamusanci a Munich

Ga waɗanda suka fi son Jamus su koyi Jamusanci, Munich wani zaɓi ne bayan Berlin. Don koyo game da makarantun yare a cikin Munich, mun shirya bisa ga cikakken ilimin Jamusanci, tattalin arziki da rabe-raben da ɗalibai galibi suka fi so. Mafi kyawun Jamusanci a Munich Muna ba da shawarar cewa a hankali mu bincika labarinmu mai taken. Da ke ƙasa akwai makarantu uku mafi kyau kuma mafi arha a cikin Munich.



Jamusanci mai zurfin gaske 20 Munich - inlingua Sprachschule

Wannan makarantar yare a Munich tana da rassa guda 3 gaba ɗaya a cikin birni ɗaya. An buɗe Ingilishi 20 mai ƙarfi a cikin 1978 kuma yana ci gaba da ilimi tare da azuzuwa 48 a yau. Tana bayar da ilimin Jamusanci a kowane matakin ƙungiyoyi masu shekaru 16 zuwa sama. Girman aji ya ƙunshi ɗalibai 8 a kowane aji, mafi ƙarancin ɗalibai 12. Ana tantance ranakun darasi kamar Litinin da Juma'a yayin mako kuma ana gudanar da darussa 45, kowane ɗayan yana ɗaukar mintuna 20 a mako. Duk da yake tsawon lokacin ilimi ya bambanta tsakanin makonni 1-12 gaba ɗaya, ana iya buɗe rukuni don sababbin ɗaliban da za su fara kowace Litinin a makarantar yare.



Kuna iya sha'awar: Kuna so ku koyi mafi sauƙi kuma mafi sauri hanyoyin samun kuɗi waɗanda babu wanda ya taɓa tunani akai? Hanyoyin asali don samun kuɗi! Bugu da ƙari, babu buƙatar babban jari! Don cikakkun bayanai CLICK HERE

Matsakaicin Koyon Jamusanci Munich - ya yi deutsch-institut Munich

Makarantar koyon yare, wacce take aiki a Munich tun shekara ta 1977, tana da azuzuwan ajujuwa 11. Girman aji ya bambanta tsakanin matsakaita ɗaliban 12-15 da ƙungiyoyin ɗalibai suna da shekaru 17 zuwa sama. Ana gudanar da darussan kowace Litinin tare da masu farawa. Ana ganin cewa ana gudanar da darussa 45 na tsawan mintuna 20 a cikin mako guda, kuma jimlar lokacin horo ya bambanta tsakanin makonni 1-48. Fa'ida ce a yi duka zaman safe da na yamma a lokaci guda. Kamar yadda yake a duk sauran kwasa-kwasan, ana ba daliban da suka kammala karatun takardar shaidar kammalawa a ƙarshen karatun.

Kwarewa Mai Kyau Munich - Sprachcaffe Munich

A cikin kwas É—in, wanda ke da ajujuwa 7 gaba É—aya, girman ajin ya fi tsada 12 kuma yawan shekarun yana 16 zuwa sama. Yana koyarwa a cikin Janar Jamusanci kuma a kowane mataki. Tsawan lokacin horon shine awanni 52. Akwai jimlar darussa 30 a kowane mako kuma kowane tsawan darasi mintina 45 ne.



Hakanan kuna iya son waÉ—annan
sharhi